ಕುಮಾರಿ ಶ್ರೀಷ್ಮಲ್ ಭವ್ಯ ಮಂಗಳೂರು ವಿಶ್ವ ವಿಧ್ಯಾನಿಲಯ ಮಂಗಳಗಂಗೋತ್ರೀಯಲ್ಲಿ MSc.Physics ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಥಮ ಸ್ಥಾನ .

ಕೋಟೇಶ್ವರದ ಬೀಜಾಡಿ ಗ್ರಾಮದ ಹೂಸಮನೆ ಮಹಾಬಲ ದೇವಾಡಿಗ ಮತ್ತು ಶ್ರೀಮತಿ ಲೈಲಾ ದಂಪತಿಗಳಾ ಮಗಳು..

       ತಂದೆಗೆ ಸ್ಥಳೀಯ ಮೆಡಿಕಲ್ ನಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ತಾಯಿ ಗ್ರಹೀಣಿ ಅಕ್ಕ ಕಾಲೇಜು ಉಪನ್ಯಾಸಕಿ
   ಪ್ರಾಥಮಿಕ. ಪ್ರೌಢ ಹಾಗೂ ಪಿಯುಸಿ ಶಿಕ್ಷಣ ವನ್ನು ಕೋಟೇಶ್ವರ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜಿನ ನಲ್ಲಿ ಮುಗಿಸಿದ್ದು ಬಿ.ಎಸ್ಸಿ ಯನ್ನು ಕುಂದಾಪುರದ ಭಂಡಾಕರ್ಸ ಕಾಲೇನಲ್ಲಿ ಮುಗಿಸಿದ್ದಿರಾ.ಪ್ರಸ್ತುತ ಮಂಗಳೂರು ವಿಶ್ವ ವಿಧ್ಯಾನಿಲಯ ಮಂಗಳಗಂಗೋತ್ರೀಯಲ್ಲಿ MSc.Physics ನಲ್ಲಿ  ಪ್ರಥಮ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆದು ಘಟಿಕೋತ್ಸವದಲ್ಲಿ ಕೊಡಲ್ಪಡುವ ಚಿನ್ನದ ಪದಕ ಹಾಗೂ ಐದು ನಗದು ಪುರಸ್ಕಾರ ವನ್ನು ತಮ್ಮದಾಗಿಸಿ  ಈ ವರೆಡಗಿನ ಎಲ್ಲಾ ತರಗತಿಗಳಲ್ಲಿಯೂ ಪ್ರಥಮ ಸ್ಥಾನಿಯಾಗಿ ಕೇಂದ್ರ ದ Scienc & Technology Department New Deli ಇವರಿಂದ ನಾಲ್ಕು ಲಕ್ಷ ರೂ INSPIRE AWARD ಹಾಗೂ Research Project Award ತಮ್ಮದಾಗಿಸಿ ಗುಜರಾತಿನಿಂದ ವಿದ್ಯಾಶ್ರೀ ಅವಾರ್ಡ್  ಕೋಟೀಲಿಂಗೆಶ್ವರ ದೇವಸ್ಥಾನದ ವತಿಯಿಂದ ಮೂರು ಪ್ರತಿಭಾ ಪುರಸ್ಕಾರ ಹಾಗೂDr.N.R.Acharya Memorial Trust Koteswara ಇವರಿಂದ Merit scholarship ನ್ನು ಪಡೆದು ಕೊಂಡಿರುತ್ತಾರೆ..

         ಬಹುಮುಖ ಪ್ರತಿಭೆ ಹೊಂದಿರುವ ಇವರು  ಶ್ಯೆಕ್ಷಣಿಕ,ಕ್ಷೇತ್ರ ವಲ್ಲದೆ ಚಿತ್ರ ಕಲೆ, ಕಾರ್ಟನ್ ಕವನ, ಭಾಷಣ, ಪ್ರಬಂದ, ಚರ್ಚಾಸ್ಪರ್ದೆ,ಪ್ಲವರ ಡೆಕೋರೆಟೇಡ್ ,ರಂಗೂಲಿ,ಮುಂತಾದ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ಬಹುಮಾನ ಪಡೆದು ಕೊಂಡಿರುತ್ತಾರೆ.
      

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Skip to toolbar